Xem Phim Online Chất Lượng Cao, Xem Phim Online Nhanh, Xem Phim Online Miễn Phí, Xem Phim Online Mới

Phim, Anime, Phim Lẻ, Phim Bộ, Phim Hoạt Hình, Phim HD, Phim Online, Phim Trực Tuyến, Phim Hay, Phim Hot, Phim Hài, Phim Kinh Dị, Phim Hành Động, Phim Viễn Tưởng, Phim Tình Cảm, Phim Tâm Lý, Phim Chiến Tranh, Phim Thần ThoạiPhim, Anime, Phim Le, Phim Bo, Phim Hoat Hinh, Phim HD, Phim Online, Phim Truc Tuyen, Phim Hay, Phim Hot, Phim Hai, Phim Kinh Di, Phim Hanh Dong, Phim Vien Tuong, Phim Tinh Cam, Phim Tam Ly, Phim Chien Tranh, Phim Than Thoai, Phim Han Quoc, Phim Viet Nam, Phim Thai Lan, Phim Online Hay
Natsume Yuujinchou San - Natsumes Book Of Friends Three

(Tập 13/13)

Natsume Yuujinchou San
Natsumes Book Of Friends Three

Natsume Yuujinchou San

Natsumes Book Of Friends Three

Thể loại: Huyền Bí Quốc gia: Nhật Bản Năm: 2011

Dưới cơn mưa rào, trong từng vạt nắng trưa rọi qua tán lá xanh, tiếng ve sầu râm rang, chòm pháo kim ngư lấp lánh. Hương mùa hạ bao trùm lấy tất cả, một bối cảnh thật êm đềm nơi vùng quê hẻo lánh. Câu chuyện xoay quanh cậu bé mang tên Natsume. Natsume có một bí mật mà cậu giữ kín từ lâu: cậu có khả năng thấy được những hồn ma. Trong một lần tình cờ tìm được Hữu Nhân Sổ (quyển sổ có thể sai khiến yêu quái) do bà cậu để lại, Natsume đã biết được lý do tại sao các yêu quái luôn đuổi theo mình.

Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala
Natsume Yuujinchou Lala Special
Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala

Natsume Yuujinchou Lala Special

Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala

Thể loại: Huyền Bí Quốc gia: Nhật Bản Năm: 2013

New original animated story included on a bonus mail-order DVD eligible for readers of LaLas August, October and September 2013 issues

Natsume Yuujinchou Itsuka Yuki No Hi Ni - Natsumes Book Of Friends Ova
Natsume Yuujinchou Itsuka Yuki No Hi Ni
Natsumes Book Of Friends Ova

Natsume Yuujinchou Itsuka Yuki No Hi Ni

Natsumes Book Of Friends Ova

Thể loại: Ova Movie Quốc gia: Nhật Bản Năm: 2014

OVA của Natsume Yuujinchou series. During a winter walk, Natsume meets a snowman yokai who is searching for something shes lost and cant seem to recall and decides to help her despite not knowing what exactly shes looking for.

Kỳ Nghỉ Tai Ương: Kì Nghỉ Chết Chóc  - Long Weekend: Thongsook 13
Kỳ Nghỉ Tai Ương: Kì Nghỉ Chết Chóc
Long Weekend: Thongsook 13

Kỳ Nghỉ Tai Ương: Kì Nghỉ Chết Chóc

Long Weekend: Thongsook 13

Thể loại: Phim Ma Quốc gia: Âu Mỹ Năm: 2013

Chàng trai trẻ Thongsook có cảm tình với cô nàng Nam xinh đẹp từ thuở nhỏ. Tuy vậy, cậu lại thường hay bị đám bạn cùng nhóm của Nam trêu chọc và bắt nạt. Khi toàn bộ nhóm bạn trẻ tới một hòn đảo bị bỏ hoang để nghỉ ngơi cuối tuần, những người bạn của Nam đã nhốt Thongsook lại trong một ngôi miếu thờ cổ. Và đó chính là khởi điểm cho những tai ương kinh hoàng sắp sửa giáng xuống cả hội.

Ookami-San Wa Taberaretai - I Want To Be Eaten By A Wolf

(Tập 3/3)

Ookami-San Wa Taberaretai
I Want To Be Eaten By A Wolf

Ookami-San Wa Taberaretai

I Want To Be Eaten By A Wolf

Thể loại: Tình Cảm Quốc gia: Nhật Bản Năm: 2020

Having a run in with the "skirt bandit," Ookami almost has her skirt stolen. Her teacher, Akagashira, passes by and becomes her hero after stopping the theft. As thanks, Ookami invites Akagashira to her home, but she has another reason for bringing him over.

Âm Hồn Bất Tán 2 - Still 2: Tai Hong Tai Hian
Âm Hồn Bất Tán 2
Still 2: Tai Hong Tai Hian

Âm Hồn Bất Tán 2

Still 2: Tai Hong Tai Hian

Thể loại: Kinh Dị Quốc gia: Thái Lan Năm: 2014

Bộ phim là 4 câu chuyện về 4 cái chết bi thảm từ 4 sự kiện có thật. Vì quá bi thảm mà những linh hồn của họ luôn thù hận và không bao giờ nghỉ yên.

Tội Ác Tái Diễn - Săn Người: Nightfall
Tội Ác Tái Diễn
Săn Người: Nightfall

Tội Ác Tái Diễn

Săn Người: Nightfall

Thể loại: Hành Động Quốc gia: Trung Quốc Năm: 2012

20 năm trước, Vương Viễn Dương 19 tuổi, bị tố mưu sát Y Vân và phải vào tù. Khi hết hạn tù, được phóng thích ra ngoài, Vương Viễn Dương lại gặp được Từ Tuyết, cô gái có tướng mạo cực giống cô gái Y Vân năm xưa. Vương Viễn Dương vô cùng xúc động, không làm chủ được bản thân liền theo dõi Từ Tuyết, ban đêm dùng kính viễn vọng theo dõi nhất cử nhất động của gia đình Từ Tuyết. Đồng thời lúc đó, Vương Viễn Dương ra tù chưa lâu đã lại liên quan đến 1 vụ án giết người đốt xác ở bờ biển, mà nạn nhân

Tsubasa Giấc Mơ Sân Cỏ - Captain Tsubasa: Vua Bóng Đá

(Tập 125/128)

Thuyết Minh
Tsubasa Giấc Mơ Sân Cỏ
Captain Tsubasa: Vua Bóng Đá

Tsubasa Giấc Mơ Sân Cỏ

Captain Tsubasa: Vua Bóng Đá

Thể loại: Hành Động Quốc gia: Nhật Bản Năm: 1983

Được chuyển thể từ bộ truyện tranh Nhật Bản cùng tên. Bộ phim hoạt hình Captain Tsubasa là câu chuyện kể về cuộc phiêu lưu của một đội bóng đá thanh nhiên Nhật Bản. Mỗi tập phim là những trận bóng nảy lửa với những kĩ xảo chuyên nghiệp, năng động và phong cách.Phim cũng xoay quanh nhưng câu chuyện về tình bạn giữa Tsubasa, đối thủ cạnh tranh, mỗi cuộc chiến đấu, chiến thắng và thất bại.

Natsume Yuujinchou Shi - Natsumes Book Of Friends Four

(Tập 13/13)

Natsume Yuujinchou Shi
Natsumes Book Of Friends Four

Natsume Yuujinchou Shi

Natsumes Book Of Friends Four

Thể loại: Huyền Bí Quốc gia: Nhật Bản Năm: 2013

Từ khi còn nhỏ, Natsume Takashi đã có khả năng nhìn thấy những thứ có lẽ được gọi là yêu quái. Chính vì khả năng này mà cậu gặp khó khăn trong cuộc sống do không có ai hiểu cậu. Câu chuyện bắt đầu khi Takashi quyết định thừa kế “Sổ Bè Bạn” của bà mình. Natsume Reiko, tên của bà ấy, cũng có khả năng nhìn thấy yêu quái như cậu và sau khi kế thừa quyển sổ cậu dần hiểu ra lý do tại sao mình luôn là mục tiêu của cả yêu quái tốt lẫn xấu. Sau khi hiểu rõ về ý nghĩa của “Sổ Bè Bạn” cậu cùng vệ sĩ tự

Zoku Natsume Yuujinchou - Natsumes Book Of Friends Sequel

(Tập 13/13)

Zoku Natsume Yuujinchou
Natsumes Book Of Friends Sequel

Zoku Natsume Yuujinchou

Natsumes Book Of Friends Sequel

Thể loại: Huyền Bí Quốc gia: Nhật Bản Năm: 2009

Cùng với Madara, một Ayakashi hùng mạnh dưới hình dạng một chú mèo mập, Natsume lại trải qua những ngày tháng đầy rắc rối của mình. Nhưng mỗi một yêu quái cậu gặp là mỗi một cảnh đời, mỗi một niềm vui nỗi buồn khác nhau. Giúp đỡ hay phản bội, chia ly hay hội ngộ, tất cả đều trải qua rất nhanh khiến Natsume càng cảm thấy sợ sự cô đơn, nhưng Madara đã nói “Cuộc sống của con người ngắn ngủi đến đáng sợ, nhưng ta sẽ cùng cậu trải qua sự ngắn ngủi ấy”

Natsume Yuujinchou - Natsumes Book Of Friends

(Tập 13/13)

Natsume Yuujinchou
Natsumes Book Of Friends

Natsume Yuujinchou

Natsumes Book Of Friends

Thể loại: Huyền Bí Quốc gia: Nhật Bản Năm: 2008

Natsume có một bí mật mà cậu giữ kín từ lâu: cậu có khả năng thấy được những hồn ma. Trong một lần tình cờ tìm được Hữu Nhân Sổ (quyển sổ có thể sai khiến yêu quái) do bà cậu để lại, Natsume đã biết được lý do tại sao các yêu quái luôn đuổi theo mình. Cùng với Madara, một Ayakashi hùng mạnh dưới hình dạng một chú mèo mập, Natsume đã trải qua những tháng ngày đầy rắc rối những mong có thể trả lại hết tên cho các yêu quái để chúng không còn quấy rầy cậu nữa. Nhẹ nhàng và đầy ý nghĩa, từng câu

Taiyou Sentai Sun Vulcan - Taiyo Sentai San Barukan

(Tập 50/50)

Taiyou Sentai Sun Vulcan
Taiyo Sentai San Barukan

Taiyou Sentai Sun Vulcan

Taiyo Sentai San Barukan

Thể loại: Drama Movie Quốc gia: Nhật Bản Năm: 1982

Taiyou Sentai Sun Vulcan (Nhật: 太陽戦隊サンバルカン Taiyō Sentai San Barukan?), tạm dịch là Chiến đội Thái Dương Sun Vulcan, là seri truyền hình tokusatsu Super Sentai thứ 5 sản xuất bởi Công ty Toei. Nó phát sóng từ ngày 27 tháng 2, 1981 đến 30 tháng 1, 1982 và là seri Super Sentai duy nhất có sự tiếp nối của phần trước, Denshi Sentai Denziman. Cho đến nay, nó là đội Sentai duy nhất không có thành viên nữ.

Công Chúa Barbie - Barbie Mariposa And The Fairy Princess
Công Chúa Barbie
Barbie Mariposa And The Fairy Princess

Công Chúa Barbie

Barbie Mariposa And The Fairy Princess

Thể loại: Hoạt Hình Quốc gia: Âu Mỹ Năm: 2013

Mariposa và người bạn lông xù Zee quay trở lại trong phần phim trong một cuộc phiêu lưu mới. Lần này, Mariposa trở thành đại sứ hoàng gia đến Vương quốc tiên Pha lê Shimmervale. Mariposa ko gây dc ấn tượng đầu tiên với Đức vua, nhưng cô ấy nhanh chóng trở thành bạn với nàng công chúa Catania. Nhưng có một sự hiểu lầm và Mariposa bị đuổi khỏi vương quốc. Trên đường về, Mariposa và Zee gặp phải một tiên độc ác, đang âm mưu phá hủy Shimmervale. Mariposa quay trở lại và giúp công chúa bảo vệ vương

Người Hùng Tái Xuất - Gabbar Is Back
Thuyết Minh
Người Hùng Tái Xuất
Gabbar Is Back

Người Hùng Tái Xuất

Gabbar Is Back

Thể loại: Hành Động Quốc gia: Ấn Độ Năm: 2015

Cảnh sát nhận được thông tin rằng 10 nhân viên thu thuế qua Maharashtra đã bị bắt cóc một cách bí ẩn. 9 người được thả về an toàn và chỉ duy nhất một người bị treo cổ ở nơi công cộng. Sự thật đằng sau sự kiện ấy là gì? Mọi chuyện có thật sự kết thúc hay chỉ là sự khởi đầu

Taiyo Sentai San Barukan - Sun Vulcan The Movie
Taiyo Sentai San Barukan
Sun Vulcan The Movie

Taiyo Sentai San Barukan

Sun Vulcan The Movie

Thể loại: Drama Movie Quốc gia: Nhật Bản Năm: 2013

câu chuyện được diễn ra sau khi thất bại trong việc đánh bại Sun Vulcan trong một cuộc đột kích, Black Magma quyết định tách Hiba từ các đồng đội của mình trong khi âm mưu cho nổ tung Tokyo với những quả bom ẩn. bộ phim có thể xảy ra là sau khi Ep. 23: Nữ Commander của siêu nhân Galaxy ám ảnh do cả Takayuki Hiba và Amazon killer xuất hiện cho bên tương ứng của họ và cách sử dụng của Vulcan cơ sở thứ hai; nó phù hợp tốt nhất giữa

Xác Chết Chôn Dưới Chân Sakurako-San - Sakurako-San No Ashimoto Ni Wa Shitai Ga Umatteiru

(Tập 12/12)

Xác Chết Chôn Dưới Chân Sakurako-San
Sakurako-San No Ashimoto Ni Wa Shitai Ga Umatteiru

Xác Chết Chôn Dưới Chân Sakurako-San

Sakurako-San No Ashimoto Ni Wa Shitai Ga Umatteiru

Thể loại: Huyền Bí Quốc gia: Nhật Bản Năm: 2015

A Corpse Is Buried Under Sakurakos Feet: Shoutarou Tatewaki, một học sinh trung học sống tại thành phố Asahikawa, Hokkaido, gặp Sakurako Kujou, người có khả năng phân tích các mẫu xương. Do gặp cô ấy, anh phải đi cùng cô để giải quyết các vấn đề rắc rối

Taimadou Gakuen Sanjuugo Shiken Shoutai - Antimagic Academy 35Th Test Platoon

(Tập 1/12)

Taimadou Gakuen Sanjuugo Shiken Shoutai
Antimagic Academy 35Th Test Platoon

Taimadou Gakuen Sanjuugo Shiken Shoutai

Antimagic Academy 35Th Test Platoon

Thể loại: Siêu Nhiên Quốc gia: Nhật Bản Năm: 2015

35 năm tại học viện, họ là một trong những đội theo học tại học viện chuyên về nuôi các thợ săn phù thủy, với công việc là tìm kiếm, vô hiệu hóa bất kỳ mối đe dọa kì lạ!

Vũ Điệu Ánh Sáng - Shining Dancing
Thuyết Minh
Vũ Điệu Ánh Sáng
Shining Dancing

Vũ Điệu Ánh Sáng

Shining Dancing

Thể loại: Tình Cảm Quốc gia: Trung Quốc Năm: 2013

Sinh ra trong một gia đình truyền thống danh tiếng, vũ công nhiều tham vọng Annie (Eunice Liao) lại quyết định bỏ cuộc sau cái chết của mẹ cô vì thấy có trách nhiệm với việc đó.

Thợ Săn: Cuộc Chiến Mùa Đông - The Huntsman: Winters War
Thuyết Minh
Thợ Săn: Cuộc Chiến Mùa Đông
The Huntsman: Winters War

Thợ Săn: Cuộc Chiến Mùa Đông

The Huntsman: Winters War

Thể loại: Viễn Tưởng Quốc gia: Âu Mỹ Năm: 2016

Rất lâu trước khi bị đánh bại bởi Bạch Tuyết, nữ hoàng Ravenna luôn đau đáu dõi theo người em gái Freya (Blunt) đau khổ vì bị nhà vua phản bội. Với khả năng đóng băng mọi thứ, Freya dùng nhiều thập kỉ để tạo nên đạo quân “thợ săn chết” của mình bao gồm cả Eric (Hemsworth) và Sara (Chastain).

Barbie: Cánh Bướm Cổ Tích - Mariposa And Her Butterfly Fairy Friends
Barbie: Cánh Bướm Cổ Tích
Mariposa And Her Butterfly Fairy Friends

Barbie: Cánh Bướm Cổ Tích

Mariposa And Her Butterfly Fairy Friends

Thể loại: Hoạt Hình Quốc gia: Âu Mỹ Năm: 2008

Barbie: Cánh bướm cổ tích (tiếng Anh: Barbie: Mariposa and her Butterfly Fairy Friends) là một bộ phim hoạt hình máy tính direct to video Barbie 2008 được công chiếu ngày 26 tháng 2, 2008